![🤍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc5/1/16/1f90d.png)
![💛](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t15/1/16/1f49b.png)
![🤍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc5/1/16/1f90d.png)
![💛](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t15/1/16/1f49b.png)
วันเสาร์ ที่ 2 ธันวาคม 2566 โรงเรียนหอพระ อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่ นำโดย ดร.สุรชัย คูณแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนหอพระ และ ว่าที่ร้อยตรีนิมิตร ธิยาม รองผู้อำนวยการโรงเรียนหอพระ พร้อมด้วยคณะครูและบุคคลากรทางการศึกษา ร่วมส่งกำลังใจให้กับนักเรียนโรงเรียนหอพระในการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 สหวิทยาเขตกลุ่มดอยสุเทพ
Cr ; งานประชาสัมพันธ์โรงเรียน
+56
ความรู้สึกทั้งหมด
อรุณี ลักษิตานนท์, Rungnapa Somsuay และ คนอื่นๆ อีก 25 คน