วันพุธ ที่ 4 ตุลาคม 2566 โรงเรียนหอพระ อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่ นำโดย ดร.สุรชัย คูณแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนหอพระ ได้ มอบเกียรติบัตร ให้กับนักเรียนที่สร้างชื่อเสียงให้กับโรงเรียน จำนวน 2 คน คือ
![1️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7a/1/16/31_20e3.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
จาก องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ประจำปี 2566
![2️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t99/1/16/32_20e3.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
จาก เทศบาลนครเชียงใหม่
Cr ; งานประชาสัมพันธ์ รร.หอพระ
# งานสภานักเรียน