วัน พฤหัสบดี ที่ 4 มีนาคม 2564 โรงเรียนหอพระ อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่ โดยกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทยร่วมกับงานห้องสมุดโรงเรียน จัดกิจกรรมค่ายรักการอ่านประจำปี 2563 โดยมีกิจกรรมการแข่งขัน “ล่าสมบัติมาราธอน” และมีนักเรียนเข้าร่วมกิจกรรมมากมายซึ่งในการมอบเกียรติบัตรครั้งนี้ ได้รับเกียรติจาก ดร.สุรชัย คูณแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนหอพระ เป็นผู้มอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนที่ได้รับรางวัล ซึ่งผลการได้รับรางวัลมีดังนี้
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
รางวัลชมเชย ด.ช.อนุศิษฏ์ วิเชียรสุวรรณ ม.1/3
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
รางวัลชมเชย นายศักดิ์ จะทอ. ม.4/2