นักเรียนโรงเรียนหอพระ รับทุนการศึกษามูลนิธิเอโตะ ประจำปีการศึกษา 2566
08/08/2566โรงเรียนหอพระ จัดกิจกรรม “Active Shooter หนี ซ่อน สู้”
08/08/2566
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันพุธ ที่ 5 กรกฎาคม 2566 งานอนามัยโรงเรียนหอพระ โรงเรียนหอพระ อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่ ได้นำนักเรียน จำนวน 41 คน เข้าร่วมฉีดวัคซีนมะเร็งปากมดลูก(HPV)โดยได้รับความร่วมมือการบริการจากงานส่งเสริมสุขภาพและฟื้นฟู กลุ่มงานเวชกรรมสังคม โรงพยาบาลนครพิงค์ ณ ห้องโสตทัศนูปกรณ์ โรงเรียนหอพระ
Cr ; งานอนามัยโรงเรียน
# ครูสปัญญ์นา แก้วตาปี