![🤍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc5/1/16/1f90d.png)
![💛](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t15/1/16/1f49b.png)
วันศุกร์ ที่ 26 มกราคม 2567 โรงเรียนหอพระ อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่ นำโดย ดร.สุรชัย คูณแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนหอพระ และ ว่าที่ร้อยตรีนิมิตร ธิยาม รองผู้อำนวยการโรงเรียนหอพระ พร้อมด้วย คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ขอแสดงความยินดีต้อนรับ นายพัชรพงษ์ โสภารัตน์
ครู วิชาเอกสังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สู่รั้ว ขาว-เหลือง ด้วยความยินดียิ่ง
Cr ; งานประชาสัมพันธ์โรงเรียน